முதன்மைச் செய்திகள்

மேலதிக செய்திகள்

vikneswaran

கூட்டமைப்புக்குள் பிளவு ஏற்பட காரணம் என்ன? – முதலமைச்சர் விக்னேஸ்வரன் விளக்கம்


தன்னாட்சி,தாயகம் போன்றகோரிக்கைகளைக் கைவிடத் தயார்; சமஷ்டி முறைசாத்தியம் இல்லைஎன்று கூறிஒருசிலசலுகைகளைமட்டும் பெறும் வகையில் நடந்துகொள்வதால்த்தான் தமிழ்த் தேசிய கூட்டமைப்பில் பிளவுஏற்படப் பார்க்கின்றது.

அதாவதுநாமாகவேவலிந்துதயாரித்ததேர்தல் விஞ்ஞாபனங்களின் உள்ளடக்கத்தைதான்தோன்றித்தனமாகக் கைவிடஎமதுதலைமைகள் முன்வந்தமையேபிளவுஏற்படஏதுவாக இருக்கின்றது என வடக்கு மாகாண முதலமைச்சர் சி.வி.விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்துள்ளார்.

வாரத்துக்கொருகேள்வி என்று வடக்கு மாகாண முதலமைச்சர் ஊடகங்களுக்கு அறிக்கை அனுப்பி வருகிறார். இதன்படி இந்தவாரம் அவர் அனுப்பிவைத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இவ்வாறு கூறியுள்ளார்.

இன்றையதமிழ்த் தலைமைத்துவம் தோற்றுவிட்டோம் என்றமனப்பாங்கில் பௌத்தத்துக்குமுதலிடம் கொடுக்கநாம் தயார்; ஒற்றையாட்சியின் கீழ் சிங்களப் பேரினவாதத்துக்குதொடர்ந்து இடம் கொடுக்கநாம் தயார்;வடகிழக்கை இணைக்காதுவிடநாம் தயார்;தன்னாட்சி,தாயகம் போன்றகோரிக்கைகளைக் கைவிடத் தயார்; சமஷ்டி முறைசாத்தியம் இல்லைஎன்று கூறிஒருசிலசலுகைகளைமட்டும் பெறும் வகையில் நடந்துகொள்வதால்த்தான் தமிழ்த் தேசிய கூட்டமைப்பில் பிளவுஏற்படப் பார்க்கின்றது. அதாவதுநாமாகவேவலிந்துதயாரித்ததேர்தல் விஞ்ஞாபனங்களின் உள்ளடக்கத்தைதான்தோன்றித்தனமாகக் கைவிடஎமதுதலைமைகள் முன்வந்தமையேபிளவுஏற்படஏதுவாக இருக்கின்றது.

பெரும்பான்மையானதமிழ்க் கட்சிகள் யாவும் தமிழ்த்தேசியக் கூட்டமைப்பின் தேர்தல் விஞ்ஞாபனத்தைஒட்டியகருத்தையேதாம் கொண்டுள்ளனர்.ஆகவேஅந்தக் கொள்கைகளில் மாற்றமேதும் இல்லைஎன்றுதமிழ்த் தலைமைத்துவத்தால் உறுதியுடனும் நேர்மையுடனும் கூறமுடிந்தால் தமிழ்த்தேசியக் கூட்டமைப்புதொடர்ந்தும் வலுவானஒருஅரசியல்க்கட்சியாகமுன்னேறமுடியும்.

அவ்வாறில்லாமல் குறைந்ததைப் பெறுவதேஉசிதம் என்றுஎமதுதொடர் அடிப்படைக் கருத்துக்களைஉதாசீனம் செய்தால் பிளவுகள் ஏற்படுவதைத் தடுக்கமுடியாது. ஆனால் அவ்வாறானகுறைந்தபட்சதீர்வுகளுக்கு இவ்வளவுதியாகங்களின் பின்னரும் எம்மவர்கள்உள்ளுராட்சித் தேர்தல்களின் போதுசம்மதம் தெரிவிப்பார்களானால் அரசாங்கம் தான் நினைத்தவாறுசிலசலுகைகளைஎம் மீதுதிணித்துவிட்டுஎமதுநீண்டகாலஅரசியல் பிரச்சனையைமழுங்கடிக்கஅதுஅனுசரணையாகஅமையும். அத்துடன் வடமாகாணமும் கிழக்குமாகாணம் போல் பறிபோய்விடும். என அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

செய்திகள் தமிழ்

மேலதிக தளங்கள்

பத்திரிகைகள்

செய்திகள் ஆங்கிலம்

மேலும்

சோதிடம்

தமிழர் அமைப்புகள்

மின்னஞ்சல்

சமையல் தளங்கள்

தமிழ் தளங்கள்

பாடசாலைகள் பல்கலைக்கழகங்கள்

ஒளிப்பட தளங்கள்

தொழிநுட்ப செய்திகள்

தமிழ் தட்டச்சு

மென்பொருட்கள்

அறிமுகம்

சிறப்பு தளங்கள்

மனமகிழ் தளங்கள்

இணைய சஞ்சிகைகள்

இணைய வானொலிகள்

இணைய நேரடி வானொலிகள்

தமிழ் தொலைக்காட்சிகள்

களிப்பூட்டும் தளங்கள்

கிராமங்களின் தளங்கள்

கோவில்கள்

தமிழ்புத்தகம் வாங்க

தமிழர் திருமண தளங்கள்

குழந்தைகளுக்கான தமிழ்பெயர்கள்

இணையதேடு தளங்கள்

அகராதிகள்

தனிநபர் தளங்கள்